Panadol viên sủi

Panadol viên sủi
Giá bán: 2.500 đ
Liên hệ hỗ trợ đặt hàng miễn phí

Hệ thống nhà thuốc

  • HỒ CHÍ MINH (8h00 - 21h00)
    • 974 Âu cơ, Phường 14, Quận Tân Bình. Hotline: 0942.080.080
    • 138A Nguyễn Trọng Tuyển, P. 8, Q. Phú Nhuận Hotline: 09.449.44449; 0942.080.080
    • 113 Nguyễn Cư Trinh, P.Nguyễn Cư Trinh, Q.1 Hotline: 09.449.44449; 0942.080.080
    • 183 Nguyễn Thái Bình, P. Nguyễn Thái Bình, Q.1 Hotline: 08.2253.1551
  • HÀ NỘI (8h00 - 21h00)
    • 291 Khâm Thiên, P.Thổ Quan, Q.Đống Đa Hotline: 09.449.44449; 0942.080.080

Chi tiết sản phẩm

Panadol viên sủi giúp giảm đau nhanh chóng & hiệu quả đối với các cơn đau liên quan đến nhức đầu, đau nhức do cảm lạnh hay cảm cúm, đau họng, đau do hành kinh, đau nhức cơ xương, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau răng, đau trong viêm xương khớp, nhức nửa đầu, hạ sốt.

Thành Phần:

Paracetamol 500 mg.

Công dụng

- Hạ sốt

- Điều trị các cơn đau nhẹ-vừa: đau đầu, đau nửa đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau tiêm vacxin, đau sau nhổ răng/thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm xương khớp.

Liều dùng:

Hoà tan 1 viên sủi bọt trong ít nhất nửa ly nước.

- Người lớn & trẻ > 12 tuổi.

- Từ 1-2 viên (tối đa 8 viên/ngày).

- Trẻ 7-12 t. 1 viên (tối đa 4 viên/ngày).

Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống: 4 giờ.

Chống chỉ định:

Dị ứng với paracetamol.

Thận trọng:

Không dùng quá liều chỉ định. Mỗi viên chứa 425,5 mg Na, bệnh nhân kiêng Na không nên sử dụng thuốc này trừ khi có CĐ của bác sĩ.

Phản ứng có hại:

Hiếm gặp da nổi mẩn, các phản ứng dị ứng khác.

Tương tác thuốc:

Không dùng chung với các thuốc khác có chứa paracetamol.

 *Lưu ý: tác dụng của sản phẩm tùy theo tình trạng từng người.

Liên hệ hỗ trợ đặt hàng miễn phí